4 you
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tôi đã dại dột trao thân cho anh......

Go down

Tôi đã dại dột trao thân cho anh...... Empty Tôi đã dại dột trao thân cho anh......

Bài gửi  Admin Wed Nov 23, 2011 9:54 am

(huyentrang_1990 - gửi lúc 18/11/2011 10:41:23)

Anh vẫn quan tâm tới tôi nhưng tôi thấy ko thoải mái nên đã quyết tâm chia tay...

Tôi và anh có 1 mối ràng buộc rất lớn. Cô ruột của anh lại là mợ của tôi... Tôi ở Nam Định còn anh ở Sapa. Mợ tôi muốn giới thiệu 2 đứa cho nhau nên ngay sau khi tôi đỗ đại học mợ tôi đã đón tôi lên Sapa chơi... trước đó chúng tôi vẫn nhắn tin bình thường... và trong những ngày ngắn ngủi đó tôi đã dại dột trao thân cho anh... vì tôi nghĩ rằng a thực sự yêu tôi... a có kể cho tôi nghe về mối tình đầu của anh... a thực sự chiều chuộng tôi hết mức...a thậm chí còn khóc khi tôi giân... còn quỳ gối xuống trước mặt tôi khi tôi đòi chia tay... a thậm chí còn nói với mẹ anh là sẽ lấy tôi... tôi vẫn nghĩ mình là người a yêu duy nhất...

Cho tới 1 ngày khi tôi vào nick yahoo của anh tôi đã đọc được những dòng nói chuyện của a với người khác.... tôi biết được rằng a đã từng ngủ với rất nhiều con gái... đủ các loại... ai a cũng nói yêu cũng đã từng lên giường... tôi đau đớn... còn a thì nói rằng tính a nó thế ko sửa được, nhưng người a yêu là em.... ở bên e anh chỉ yêu em mà ko hề nghĩ tới người con gái khác...

Anh vẫn quan tâm tới tôi nhưng tôi thấy ko thoải mái nên đã quyết tâm chia tay... a níu kéo nhưng rồi lại đồng ý và dường như a ko hề đau lòng... a nhận tôi làm e gái và nói sẽ chăm sóc cho tôi cả đời này... a bảo tôi quên a đi, bảo đừng yêu 1 thằng tồi như a.

Giờ tôi phải làm sao đây? cho tôi 1 lời khuyên đi.. tôi phải làm sao để quên đi a đây?

Noname ( gửi lúc 18/11/2011 12:41:23)
Hi ban!
Noi nhu vay la ban van con yeu Anh. Va khong the chia tay Anh. Vi chac la ban yeu Anh. Ban oi! Chi co ban moi hieu duoc Anh. Neu nhu A ay noi la yeu thuong nhat la ban? ban hoi A? co muon cuoi nhau khong? hay la cho 1 khoang thoi gian? hay la A con lo su nghiep?....Ban se biet duoc A the nao?
Ban co the tha thu nhung gi truoc day khong khi song gan nhau? va 1 nguoi muon song that...se de dang nhan thay.
Chuc ban vui va co quyet dinh dung dan

Noname ( gửi lúc 18/11/2011 01:26:02)
haha cuoc doi nay nhieu nguoi ngo nhan qua ... bo no di

bbebaby2011 ( gửi lúc 18/11/2011 01:45:06)
Mình khuyên bạn vì bạn yêu anh nên bạn đừng từ bỏ 1tình yêu này. Dù người yêu mình có sao đi nữa khi mình đã yêu rồi thì mình phải tìm cách để người ấy ở mãi bên mình , không chán mình vậy thì mình mới là người chiến thắng và thành công hơn những cô gái anh đã gặp

Noname ( gửi lúc 18/11/2011 10:36:22)
Ban hay wen nguoi do di ban dung neu keo nhu vay ban se ko co hanh fuc dau.nguoi dau kho va thiet thoi chinh la ban do hay suy nghi that ky ban nhe!

Noname ( gửi lúc 19/11/2011 08:57:08)
ban ne. ban kho qua do. tinh iu ma nhu zay sao. tai sao khi a ta ngu zoi nguoi khac ma khong nghi toi ban di. ban buon ban dau ban kho nhu the nao ne. chung to rang tinh yeu cua a ta danh cho ban khong nhiu. rat it. it lam ban ah. ma minh cung noi zoi ban cai nay ne doi luc cuoc song can phai co su tu bo? ban ah. dung nghi minh mat doi con gai la se kho? hi. tinh iu doi luc chi la hoc cach tu bo? thui. noi thi de nhung lam rat kho. nhung minh tin ban lam duoc ma. hihi.01886645142

Noname ( gửi lúc 20/11/2011 12:41:05)
bạn không việc gì mà phải đau khổ vì những người như anh ta đâu, anh ta lăng nhăng cô này cô khác và còn ngủ với họ, anh ta còn bảo tính anh nó thế không sửa được, giả sử sau này lấy nhau về anh ta vẫn chứng nào tật đấy thì bạn sẽ không hạnh phúc đâu, những người bạc bẽo như thế thì không xứng với tình yêu của bạn đâu.
bạn hãy suy nghĩ thật kỹ vì hạnh phúc lâu đài sau này của bạn đi nhé.

-Sưu tầm webtamsu.com-

Admin
Admin

https://lucky4you.forumvi.com