4 you
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tôi thật sự rất đau khổ (hoanghuong20031989 gửi lúc 01:02 23/11/2011)

Go down

Tôi thật sự rất đau khổ (hoanghuong20031989 gửi lúc 01:02 23/11/2011) Empty Tôi thật sự rất đau khổ (hoanghuong20031989 gửi lúc 01:02 23/11/2011)

Bài gửi  Admin Wed Nov 23, 2011 9:57 am

Với những trái cấm trao anh, liệu tôi có chủ động chia tay được không?

Đẫ lâu lắm rùi hôm nay tôi lại ghé vào web và tâm sự cùng các bạn, chắc có lẽ thời gian qua tôi đã thật hạnh phúc trong cuộc sống và TY.

Hôm nay tôi viết ra những dòng tâm sự của mình mong tìm được sự thông cảm, sẻ chia và những lời khuyên của mọi người.

Ngày hôm qua là ngày tồi tệ nhất trông cuộc đời tôi, tôi rơi vào tuyệt vọng, tôi đã khóc đến mức sáng ngủ dậy 2 mắt sưng to và không mở nổi.

Tôi và a yêu nhau đã ngót 1 năm, với ai đó là quá ngắn nhưng với tôi đủ để tôi yêu hết mình và cảm thấy hạnh phúc. Vì tôi và a thật sự yêu nhau. Đã bao lần tôi thầm nhủ phải giữ gìn nhưng TY đã làm tôi mù quáng, tôi yêu a, trao tất cả không tiếc nối bởi thật sự tôi rất tin anh và tự hào vì anh. Tôi đã trao a trọn trái cấm của TY.

Vậy mà giờ đây a lại thay đổi đột ngột khiến tôi rơi vào tuyệt vọng tận cùng. A trở nên ích kỉ, tôi cảm giác a đến với tôi chỉ là khát khao trong tình dục chứ không là TY. Anh làm ở xa mỗi lần về a lại đòi hỏi tôi chuyện đó.

Hôm qua sn bạn thân tôi, tôi nói a về dự cùng nhưng sau thấy mưa dữ quá tôi lại bảo a đừng về vì tôi sợ mưa gió a đi xa nguy hiểm nhưng a lại nghĩ tôi ko muốn a đi cùng, Vì trời mưa mãi đến 8h tối mới bắt đầu tổ chức sn, a bảo tôi 8h a có mặt nhưng chờ mãi ko thấy a về nên tôi đi trước và gọi điện bảo a lên sau. Nhưng a ko bắt máy còn về nhà tôi ngồi rùi tắt máy, mẹ gọi tôi lo tranh thủ về t gọi a ko được nên gọi cho mẹ nc với a a bảo thì e cứ ở chơi với bạn a mệt ko lên nhậu nhẹt gì được. Nhưng làm sao đây a đi hơn 30 cây số để về gặp tôi vậy mà bảo lên dự sn bt nhất của t mà ko lên còn tắt máy.

Tôi biết a muốn thử giữa bạn bè và a tôi chọn ai? tại sao a lại làm vậy? cuối cùng tôi đã bỏ sn bạn trong khi sn chỉ có 5 người tính cả a vậy mà t phải bỏ về để lại cô bạn thân và bạn bè.

Tôi đã rất buồn vậy mà về a ko nói câu nào chỉ ngồi im lặng rùi đứng dậy ra về còn tôi đã nói nếu a ko hiểu và thông cảm được cho tôi thì ko cần phải hiểu nữa vậy mà a cũng vẫn im lặng và bỏ về mãi đên giờ vẫn ko 1 tin nhắn, 1 cú đt để nói cho tôi hiểu.

Tôi đã rất buồn, hôm trước t nói dối a là ở nhà để đi chơi với bạn nhưng a vô nhà tôi mà ko có tôi a nói tôi đang ngủ với thằng nào, tôi đã khóc khóc nhưng rùi 2 đứa cũng giải hòa. Nhưng chuyện hnay thì t thật sự mệt mỏi, tôi cảm thấy mình ko còn đủ sứ để chịu đựng nữa nếu a ko nói xloi hay giải thích cho tôi hiểu chắc có lẽ đây là dấu chấm hết cho TY của chúng tôi. Tôi đã nghĩ thế nhưng với những trái cấm tôi đã trao a trong TY liệu tôi có thể chủ động chia tay a được ko? vì t ko còn gì cả t đã đánh mất tất cả? tôi tuyệt vọng vô cùng...

buonquadi ( gửi lúc 23/11/2011 06:55:21)
Tớ cũng như bạn, yêu ng ta thật nhiều, cho người ta cái quý giá nhất đời mình và rồi đc nhận lại là sự ghẻ lạnh của anh. Tớ cũng như bạn k biết nên tiếp tục yêu hay chấp nhận chịu đựng đau khổ để quên anh đi, thực sự tớ rất yêu người đó nhưng tình yêu của mình k đc anh đáp lại thì yêu làm gì nữa. Có lẽ tớ sẽ hỏi anh để xác thực tình yêu của 2 đứa!

Noname ( gửi lúc 23/11/2011 07:38:03)
vậy ah! sao con gái tụi mình lại ngu ngốc đến thế nhỉ?

- Sưu tầm webtamsu.com-

Admin
Admin

https://lucky4you.forumvi.com

- Similar topics