4 you
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Em không thể xa anh... (lyly88- gửi lúc 01:11 23/11/2011)

Go down

Em không thể xa anh... (lyly88- gửi lúc 01:11 23/11/2011) Empty Em không thể xa anh... (lyly88- gửi lúc 01:11 23/11/2011)

Bài gửi  Admin Wed Nov 23, 2011 10:00 am

Em yêu anh nhiều lắm, em không thể xa anh được đâu.

Em không muốn ràng buộc anh, vì em tự thấy mình có nhiều khiếm khuyết ( nhiều lúc em còn thấy chán bản thân em), em nghĩ anh xứng đáng có được nhiều hơn thế, anh có thể vui chơi bên ngoài, vì đàn ông ai chẳng thế, em có cấm cũng không được, miễn sao anh yêu em và vẫn ở bên cạnh em, chăm sóc em, lo lắng cho em, thường xuyên chở em đi chơi, cho dù anh có người khác bên cạnh.

Nhưng không hiểu sao, em chỉ nghi ngờ anh có ai khác, anh đang đi bên ai đó, là em cảm thấy khó chịu kinh khủng. Xin lỗi anh nhé, vì suy nghĩ của em không đi đôi với hành động. Em đã nghi ngờ anh, mặc cho anh nói là không có gì, vậy mà em cứ hỏi hoài làm cho anh bực bội (em còn bực cả em), nếu anh có ai đó cũng không sao mà, cứ nói sự thật với em, em sẽ chấp nhận thôi mà anh, chỉ là em không muốn bị lừa dối. Em tin anh, em tin vào những gì anh nói, nhưng đôi lúc sự ghen tuông của em làm em mù quáng và lấn áp lý trí, xin lỗi anh nhé, em sẽ không nghi ngờ như thế nữa, vì như vậy chỉ làm cả 2 mệt mỏi.

Em sẽ không giữ anh đâu, vì em cảm thấy không gì là mãi mãi, cái gì của mình sẽ là của mình thôi, nhưng em vẫn sẽ cố để anh luôn yêu em. Yêu nhau là phải tôn trọng nhau anh nhé, đừng để em cảm thấy mình là con rối, đừng lừa dối em, em không cấm anh bất cứ chuyện gì hết, miễn sao anh nói sự thật với em. Vì khi anh nói dối em được 1 chuyện thì sẽ có được chuyện thứ 2 và em sẽ không kiểm soát được việc gì cả, như vậy sẽ mất lòng tin và tình yêu sẽ không còn.

Hi vọng anh hiểu em, dù những dòng này có thể anh không bao giờ đọc được. Yêu anh nhiều.

- sưu tầm webtamsu.com-

Admin
Admin

https://lucky4you.forumvi.com

- Similar topics